ข้อมูลรายชื่อบุคลากร
ชื่อ - สกุลของบุคลากร
 นางกุลธิดา   ดวงภักดี
 นายถาวร   ประคีตะวาทิน
 นางเทพอารีย์   บุตรแขก
 นายธรรมรัตน์   ราชพิบูลย์
 นายธำรงค์    จันทรงาม
 น.ส.นภาพร    ยาตา
 น.ส.นวลละออ   ตันทวีวงศ์
 น.ส.นันทิยา   แวนาแว
 นายบรรหาร    วิทยารัฐ
 นายประเสริฐ    กองสง
 นายปัญญา   สว่างเดือน
 นางเมตตา    ไชยขาว
 น.ส.รุ่งทิวา   นวลหนู
 น.ส.วัชรินทร์   เนืองนิตย์
 นายวันชัย   สินทรัพย์
 นายวิเศษ   แก้วยอด
 นางศมนวรรณ   ไชยเพ็ชร
 นายสุทธวัชร   นาคสวาทดิ์
 น.ส.อรสา   อุตรนะ
 จังหวัดกาญจนบุรี   
 นางนงคราญ   เขียวพ่วง
 นายรัฐกรณ์   บกแก้ว
 นายลักษณ์   แก้วมณี
 จังหวัดกาฬสินธุ์   
 นายฐณะวัฒน์   ธนพรดิษนันทน์
 นางบุญสม   คำพวงวิจิตร
 นายปลิว   ปาริจกุล
 นายพลลภัตม์   อ่อนสุวรรณากุล
 นายวีระวัฒน์   กว้านวิพิธกาญน์
 นายสุทิน   พงษ์สุวรรณ
 นางอนงค์   ปาริจกุล
 นายกระแส   จันทรังษี
 น.ส.กุหลาบ   สุนนท์
 นายคำสิงห์   เที่ยงธรรม
 น.ส.จินตนาพร   ชูกันหอม
 นางจิรวรรณ   กัญญะพิลา
 น.ส.ชนิตา   แสนบุตร
 นายชุณหเกียรติ   ทองอุทุม
 นายณัฐวัฒน์   อินทะวงษ์
 นางณัฐโสภิณ   ตรีสุวรรณวัฒน์
 นายดามชัย   วรรณทอง
 นายทองศูนย์   ฉ่ำมณี
 นายทำนอง   ชูกันหอม
 นายนิยม   เธียรโสภณ
 นายไพฑูรย์   ทองทับ
 นางมณัญญา   ปานเนาว์
 นางรสริน   ศรีวิชัย
 นายวัฒนา   มังธิสาร
 นายวันเฉลิม   เรียมบุบผา
 นางวิไลลักษณ์   บุตรดา
 นายวุฒิชัย   อมรรัตนกุล
 นายสมเกียรติ   พรมโชติ
 นายสมชาย   เบ้าสุวรรณ
 นางสุพรรณี   ธรรมวิสุทธิ์
 นายสุระเวศม์   โคตรภักดี
 นางสุรีพร   เจริญศิริ
 น.ส.อรุณธิดา   จารุพุนธุ์งาม
 นายจรัส   กรรณมรกต
 นายเจริญพงษ์   แจ่มศรี
 น.ส.ชลดา   ไกรพินิจ
 นายชิตพล   มะกรูดอินทร์
 น.ส.ณภัทราชญา   เตชาเรืองรุ่ง
 นายทวี   ชุมปลา
 นายธเนตร   พารา
 น.ส.นันทวัน   รอดดี
 นายนิทัศน์   เจริญนิยม
 นายบุญรอด   ลีละยูวะ
 นายปรัชญา   มุ่งสวัสดิ์
 น.ส.ปริยากร   แสวงศรี
 น.ส.ฟิสิกส์   เปรมชนม์
 นายมานิต   เวชสรรเสริญ
 น.ส.มาลัย   อยู่สบาย
 น.ส.วนิดา   ศรีกระจ่าง
 น.ส.วนิดา   สมรัตน์
 น.ส.วรรณ์ดี   ชำนาญไพร
 น.ส.วีณา   หิรัญโรจน์
 นายวุฒิพงษ์   ขำเจริญ
 น.ส.สกุลรัตน์   ทองรัตน์
 นายสมเกียรติ   ลือขจร
 นางสมพิน   ชุมปลา
 น.ส.อัจฉรา   โสมาศรี
 น.ส.อัญชัญ    วงษ์ปรีชา
 นายอุวิชัย   ขันตี
 จังหวัดฉะเชิงเทรา   
 นางเสาวลักษณ์   บูรพรนุสรณ์
 นางจงลักษณ์   ธนานุรักษ์วงศ์
 นายปราโมทย์   โชคไมตรี
 นายพฤทธิ์   ประภาสะโนบล
 นายภาชน์   จารุภุมมิก
 น.ส.สุกัญญา   บุญประสิทธิ์
 นางโสภา   จันทรัศมี
 นายเกรียงศักดิ์   ภู่เกตุ
 จังหวัดชัยนาท   
 นายธีระพงษ์   ชูสวัสดิชัย
 นายมงคล   อรรถวาที
 นายวณิชชา   รอดภัยปวง
 นางอุษา   ต่ายขาว
 น.ส.จิตราพันธ์   รักษ์มณี
 นางจิรภัทร   พบแก้ว
 นายเฉลิมเกียรติ   นามวิเศษ
 นางชรัฎา   คำรัตนพันธ์
 จังหวัดชัยภูมิ   
 นายณรงค์   ไตรโยธี
 นายทินกร   เพียภูเขียว
 นายธนาภูมิ   บรรดาศักดิ์
 นายนพดล   บุญชาญ
 นางนภสวรรณ   คัมภิรา
 นางนภาภรณ์   ชีวาวัฒนานนท์
 นางเบญจมาศ   นุ้ยทิศ
 น.ส.ประภาพรรณ   เหมือนเพชร
 น.ส.ประภาพรรณ   เหมือนเพชร
 จ.ส.ต.ประยุทธ   ยุระรัช
 นายปัญญา   สนกนก
 นายพนม   เยาวพันธุ์
 น.ส.พัทจารี   สายก้อน
 นายพิชัย   สมานมิตร
 นางวันเพ็ญ   จิรทรัพย์เจริญ
 นายศุภกร   ดุลยปกรณ์ชัย
 นายสงคราม   ปลอบโยน
 นายสมบัติ   ช่างคุณ
 นางสุนันท์   พรหมหิตร
 นายสุพล   เพาะพฤกษา
 น.ส.สุมาลี   คงคำ
 นางสุมาลี   สิทธิวงศ์
 น.ส.เสาวลักษณ์   ผุดผ่อง
 นางอมรรัตน์   หาวิรส
 นางอรวรรณ   น้อมสูงเนิน
 น.ส.อัฉราวดี   จันทรทิพรักษ์
 น.ส.สุชญา    วังชมพู
 นายจิรวัฒน์   เสมาทอง
 จังหวัดเชียงราย   
 นายณัฐพงศ์   อริยะ
 นางเบจญพร   บวรภัทร
 นางราศรี   เฟื่องคอน
 นางสมนาม   ไทยมี
 นายจำรัส   หล้าบุรี
 น.ส.จุฑาทิพย์   เทพบุญ
 นายเชิดชาย   วังคำ
 นายทรงพล   สุวัณทัพพะ
 นางปรียา   เมฆบังวัน
 น.ส.พรรณา   สีลาน
 นายพิพัฒน์   เอมมณีรัตน์
 นางพิมพรรณ   ปัญญามณี
 นางวันทนีย์   พึ่งประดิษฐ์
 นางวารุณี   กรชวน
 นายวีระ   หอยสังข์
 นายศรียนต์   สังข์ทอง
 นางแสงจันทร์   ปนรัตน์
 จังหวัดตรัง   
 น.ส.อออ   สสส
 น.ส.กิ่งแก้ว   ทองจรูญ
 นายชุมพล   กสิพร้อง
 นายเดชา   เจนกลรบ
 นางธนพัตร์   สาชนะ
 นายวชิระ   วิเศษธาร
 นายสิทธิศักดิ์   คงศักดิ์ตระกูล
 นางกิตติมา   พันธุ์กสิกร
 นายขันธ์เทพ    เตชธีรพันธ์
 นางจันทนา   สอนไว
 นายชยณัฐ   แสนใจยา
 นายชัยศรี   โคตะมะ
 นางชีวธันย์   บกแก้ว
 นางชุติมณฑน์   สินคง
 นายณรงค์เดช   หลวงไชยา
 นายเดชา   อินปินตา
 นายเถกิง   พุ่มสุข
 น.ส.ทิชา   มณีตระกูลทอง
 นายธันวา   ปันทิ
 นายนพดล   เม้าพิมพ์พา
 นายบงกช   แหงมงาม
 นายบุญมี   ทาโท
 นางบุณวรีย์   เงินทองเนียม
 นายพงค์พันธ์   วิบูลย์วัฒน์
 นายพงษ์ศักดิ์   สอนไว
 น.ส.พรพรรณ   เพชรฉิมกัน
 น.ส.พรรณธิภา   แก้วสะแสน
 นางเพ็ญพักตร์   บัวโรย
 นายมานพ   สังข์ทอง
 น.ส.รวิวรรณ   ตั้งจิตสมาธิ
 นายรัฐกรณ์   บกแก้ว
 น.ส.รัตนาภรณ์   คำมูล
 นายสมศักดิ์   จรูญสิริเศรษฐ์
 นายสันติ   ขันทอง
 น.ส.อรทัย   ธรรมโยธิน
 นายอรรถกร   สัตยานุรักษ์
 นายอุเทน   ขำศิริ
 น.ส.สาวิตรี   สอนประดิษฐ์
 จังหวัดนครนายก   
 นางนางเพลินพิศ    ชูเชื้อ
 นางนางมุกดาวัลย์     อินทร์ภิรมย์
 นางนางลักขณา    ภู่เกียรติ
 น.ส.นางสาวนีรมล    แก้วกัลยา
 นายนายดำรง    มุขดา
 นายธนาคาร   หิริโกกุล
 น.ส.นงลักษณ์   สักกินัง
 นางนาฏศิลป์   รัตนมาลี
 นางภักดี   ศรีดาน้อย
 นางรัศมี   ตาปราบ
 นายสมพร   ช่วยชู
 นางสุพรรษา   อินทา
 น.ส.อรอนงค์   แพร่งสุวรรณ
 นายอัครเดช   เรียนหิน
 นายอาภรณ์   อุดมบุญญานุภาพ
 นายกชพร   กลิ่นบุญมา
 นางจเร   คำสิม
 น.ส.จารุวรรณ   เพชรมะดัน
 นายจิรศักดิ์   นานกลาง
 นางจีรนุช   เพียรดี
 นายฉัตรชัย   จันทร์เต็มดวง
 นายณรงค์   นาควิริยะพงศ์
 นายทศพล   คงอุดร
 นายธวัชชัย   สุบงกช
 จังหวัดนครราชสีมา   
 นางนงนุช   เสนีย์รัตนประยูร
 นายนภดล    ตันติเมฆิน
 นายนาท   วิวิทชัย
 นายปรพรรดิ   จินดาพันธ์
 นายประจวบ   ร่มสุข
 นายประเสริฐ   วิศิษฏจินดา
 นายปราโมทย์   ยอดแก้ว
 น.ส.ปรียาภรณ์   โนมขุนทด
 นางพรทวี   สุตันติราษฎร์
 น.ส.พรสวรรค์   ชิมมณี
 นายไพรัตน์   โลหณุต
 นายศุภชัย   นาถาดทอง
 นายสมชาย   ยุทธศิลปเสวี
 นางสมพร   สันติสกุลพงษ์
 นางสมพร   เหมหงษา
 น.ส.สุภาพ   อนุวุฒิ
 นางหน่อย   มุ่งคีมกลาง
 ส.อ.อนุสรณ์   กุลมุ่ง
 น.ส.อรทัย   จันดี
 นางอัศรา   สายใหม่
 นางอัสมาพร   คงบุญ
 นายอำพล   คงบุญ
 นางอุมาภรณ์   อินทขันตี
 น.ส.จินตนา   ราชรักษ์
 น.ส.จิราภรณ์   พิทยกิจ
 น.ส.ฉวี   ช่วยเล็ก
 นายธรรมวิเชียร   ยอดสนิท
 น.ส.ธัญสินี   ฮั่นสกุล
 นายพิสิทธิ์   เชี่ยววิทย์
 นายไพจิตร์   พูลช่วย
 นายภิรมย์   ทองคงหาญ
 นางรัชนี   เอก
 นายวรชาติ   ศรีเปารยะ
 จ.อ.วันชัย   เกิดด้วยทอง
 นางวิภา   สุขเอก
 นายวิสุทธิ์    ชุมพล
 นายสมนึก   ธรรมโชโต
 นายสุรศักดิ์   สุภาเพ็ชร์
 นายสุรสิงห์   สวัสดิสาร
 นายสุริยา   ทองแก้วจันทร์
 น.ส.อภิษฎา   รอดภัย
 นายฐณะวัฒน์   ธนพรดิษนันทน์
 นายธนัช   ชวลิตมงคลกุล
 จังหวัดนครสวรรค์   
 นายปิยะชัย   สยนานนท์
 นายไพรัช   วัฒนพันธุ์
 นางสุภา   นิโรจน์
 นางนางกรวิภา   ทองนุ่ม มูนา
 นางนางผ๊ะติม๊ะ   มะลี
 นางนางสาวสุภา   ตุลาพงศ์
 นายนายตักวา   วิเชียรสมร
 นายนายธนชัย   เงินมาก
 นายนายปัญจ์ธน   ม่วงมี
 จังหวัดฝ่ายบริหารทั่วไป   นางเรณู
 นายศุภชัย   จันทะวัง
 น.ส.กริ่มใจ   กอนไธสง
 น.ส.คิม   สุกรแก้ว
 นายธีระทัศน์   แตงเอม
 นายบัณฑิต   ยังวิเชียร
 จังหวัดบุรีรัมย์   
 นางเรวดี   วิชิตยุทธภูมิ
 นางศรินทิพย์   กุลสุวรรณ
 น.ส.สมจิตร   วรรณไกรโรจน์
 นายอนุสรณ์   ร่างเล็ก
 จังหวัดปทุมธานี   
 จังหวัดประจวบคีรีขันธ์   
 น.ส.พรรณี   พูลเกิด
 นายยุทธนา   ฮมภิรมณ์
 นางรุ่งฤดี   ขันทอง
 น.ส.สุภิญญา   ฮกทน
 นางอภิญญา   แพชนะ
 นายกิตติพงศ์   คงรักษ์
 น.ส.เกวลิน   โสมกระโทก
 นางโกมล   เมทนีกรชัย
 นายคมสันต์   สีทองดี
 นางจุไรรัตน์   แสนยามาศ
 น.ส.นิตยา   ทวีสิน
 น.ส.นิตยา   เหลี่ยมแก้ว
 นายปรีชา   ลิ้มถวิล
 นายพงษ์พันธุ์   ราชพัต
 นางพันทิพา   ตันหยง
 นางพันทิพา   ตันหยง
 นายพูนศักดิ์   นาโศก
 นายไพบูลย์   พุฒนาค
 นางรุจิรา   ชนมนัส
 นายสมเดช   ก๊กหมึง
 นายสัญญกิจ   ขาวทอง
 น.ส.สุพัตรา   ทองบุ
 น.ส.กมลวัทน์   อุดมพงศ์
 นายกุศล   โพธิ์สุวรรณ
 นายเจนวิทย์   ทองทับ
 นายเจษฎา   ศรีสุวรรณ
 น.ส.ณริษฐ   สุขเรือง
 น.ส.ตรีนุช   ดาฮามิ
 นายทนง   ชูช่วย
 น.ส.ธชธร   ประยูรวงศ์
 น.ส.นันทิยา   แวนาแว
 นายนิวัฒน์   นวลขาว
 น.ส.นิศานาถ   บัวทอง
 นางประดับ   ไชยชนะ
 นายมนตรี   ศรีเพ็ชรใส
 นายมะหะหมัดคอซาฟี   เปาะหะ
 นายวิศิษฎ์   คงคุณ
 นางแวซีตีอามีด๊ะ   สนธิวงศ์
 น.ส.แวรอกีเยาะห์   เดมิง
 นายสมมารถ   มีแต้ม
 น.ส.สุวานันท์   โทบุรี
 นายอดินันท์   แวสาแล
 น.ส.อรอุมา   คงสุวรรณ
 น.ส.อรุณี   เจ๊ะอุบง
 นายAdmin   CDG
 หน่วยงานadmin   ผู้ตรวจ
 นายกนก   โลหะปิยะพรรณ
 นายกฤษณะ   นุชอิสสระ
 กลุ่มพัฒนาบุคลากร   
 หน่วยงานกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร   -
 หน่วยงานกองคลัง    (กค.)
 หน่วยงานกองคลัง   กค.
 กองนิติการ   
 กองแผนงาน   
 ว่าที่ร.ท.จักรกฤช   ชุติมาโชติ
 นายปิยะสกุล   บรรลือวงศ์
 นายผู้ใช้001   ส่วนกลาง
 ฝ่ายงบประมาณ   
 ฝ่ายบัญชี   
 ฝ่ายประชาสัมพัน์และเผยแพร่   
 ฝ่ายพ้สดุ   
 ฝ่ายสรรหาบรรจุแต่งตั้ง   
 ฝ่ายสรรหาอัตรากำลัง   
 ฝ่ายอัตรากำลัง   
 นางมนต์ทิพย์   รุจิกัณหะ
 นายวุฒิพงษ์   ประยูรเวชสิทธิ
 หน่วยงานศูนย์สารสนเทศ   ศสท.
 นายสมชาย   วนาสินชัย
 สำนักจัดการปฏิรูปที่ดิน   
 หน่วยงานสำนักบริหารกลาง   สำนักบริหารกลาง
 สำนักบริหารกองทุน   
 สำนักผู้ตรวจราชการ   
 สำนักพัฒนาพื้นที่ปฏิรูปที่ดิน   
 น.ส.เสาวคนธ์   เลาวะยานนท์
 นายธณัฐชัย   เจริญสุข
 น.ส.พรรณิภา   จันทร์มุณี
 นางมาลี   สุขีกรรม
 นางละออ   ศรีผ่าน
 นางวรรณนภา   บุญสุข
 หน่วยงานศูนย์บริการประชาชน   -
 นายสาคร   ทิพยโอสถ
 นางอุมามาศ   ร่มโพธิ์เย็น
 จังหวัดพังงา   
 นายจำเรียง   นิธิกรกุล
 นายปัญญา   สุ้นกี้
 นายพฤฒพล   สิทธิโชคชัย
 จังหวัดพัทลุง   
 น.ส.สิริพรรณ   ทองแดง
 นายอภิลักษ์   สุวรรณมณี
 นายจตุวิทย์   นนทโคตร์
 นายนิยม   เธียรโสภณ
 นางบุษบง   โฆษิตานันท์
 จังหวัดพิจิตร   
 นางสมจิตร   สะราคำ
 น.ส.สุภาพ   ข้อคำ
 นายคมกฤช   แป้นโพธิ์กลาง
 นายเฉลิมชัย   เฉลิมงาม
 น.ส.เฉลิมศรี   พงษ์เหล็ง
 น.ส.บุญตา   อุ่นเรือน
 จังหวัดประดิษฐ์   ใจรังษี
 น.ส.พรพิไล   ทรัพย์ทองคำ
 จังหวัดเพชรบุรี   
 จังหวัดเพชรบูรณ์   
 นายกฤษณะ   ดีปาละ
 นายตวลวุฒิ   ยอดพยุง
 นายนิทัศน์   พิภักดี
 นายประเทือง   กาศมณี
 นายปรีชา   ฉินสวัสดิ์พันธุ์
 น.ส.สุพัตรา   สายาจักร
 นางกรอรกัญ   นิธิธีรากุล
 นายกำธร   เจริญวนันท์
 นายธานี   เพชรเกลี้ยง
 นายประสิทธิ์   ชุณหชัยชนะ
 นางพิชญ์เนตร   ฉิมทับ
 นายวีรพณ    เพชรเชย
 นายสุทธวัชร   นาคสวาทดิ์
 นางกัลนาวา   สิทธิจันทร์
 นางกุณฑล   แพนพา
 นายณรงค์   หรัญรัตน์
 นางธนัชกร   มีธรรม
 นายนรเศรษฐ์   สธนเสาวภาคย์
 นายนิติวัตน์   เดสันเทียะ
 นางปุณยนุช   คำหวาน
 นายพัฒนา   จันทเจริญ
 นายไพโรจน์   เกยจอหอ
 จังหวัดมหาสารคาม   มหาสารคาม
 นางยุพา   มุดนาเวช
 นางสมุทร   หินนนท์
 นายสามารถ   อนุอัน
 น.ส.สุภีร์   อุทัยแสน
 นายเสรี   ถวิลอนุสรณ์
 นายเอนก   หวั่งประดิษฐ์
 นางจิรัฎฐ์   ปัญญา
 นายชาญชัย   มัจฉาวรานนท์
 นางนงลักษ์   ชอบดี
 นายนรินทร์   มนะเกษตรธาร
 นางเยาวลักษณ์   หนุนพงษ์
 นายสรุนาท   ศิริเขต
 นายสวาท   จารุเวศ
 น.ส.อุษา   จินโก
 นายกำชัย   เมืองสง
 นายธนัญชัย   สะนอ
 นางพัทธยา   อุบาลี
 จังหวัดยะลา   
 นางวาสนา   ต่อมสูงเนิน
 นายสมัน    มะดอเล๊าะ
 นางสุวรรณา   ศรีสุวรรณ์
 จังหวัดร้อยเอ็ด   
 นางจุรีภรณ์   กลัดวัง
 น.ส.ทัศน์ลักษณ์   แท่งทองทิพย์
 น.ส.นนทชา   อินทาปัจกรวรา
 น.ส.นันทภรณ์    บุญทอง
 น.ส.รัชนันท์   ศรชนะ
 น.ส.ลักษมี   คุ้มเพชร
 นางวัชรี   มิ่งแก้ว
 นายสุเมธ   พรหมอักษร
 นายสุริยัน   ภู่เพชร
 หน่วยงานส.ป.ก.   ระยอง
 จังหวัดราชบุรี   
 จังหวัดลพบุรี   
 นายกันณ์   คำหมู่
 นางบุณฑริกา   เหมทานนท์
 นายยงยุทธิ์    แสงโชติ
 นายวิบูลย์   สินธารัตนะ
 นางสายฝน   สิกขกิจโสภา
 นายอุดม   สมบัติเรือง
 น.ส.จุลีพร   ชัชวาลย์
 นางชรัฎา   คำรัตนพันธ์
 นายชาญชัย   ค่ายสงคราม
 นายชาตรี   คงหมุน
 นางทองคูณ   เนตรแสงศรี
 น.ส.น.ส.กาญจนา   ชัชวาลย์
 นายน.ส.วิไลรัตน์   ชายคำ
 น.ส.นวพร   จาริชา
 นายนิศัลย์   ทิพย์อโนทัย
 น.ส.บุษรา   พึ่งไพฑูรย์
 นายประสิทธิ์   ซาล่าม
 นายพงษ์ศักดิ์   อรวิจิตร
 นายพีระพล   ศรีปูณะ
 นางมธุรส   ศรีฤทธิ์
 จังหวัดเลย   
 นายวิโรจน์   สุดนักรบ
 น.ส.วิไลรัตน์   ชายคำ
 นายศักดา   แสงคำฉาย
 นางสุวรรณา   ซาล่าม
 นางอรทัย   บัวเวียง
 นายอินทรศักดิ์   เทียมเศวต
 น.ส.กชกร   บุตรลาด
 น.ส.กอบแก้ว   สูนานนท์
 นายขวัญชัย   ยศบุญ
 นายจิรวัฒน์   แดงศรี
 น.ส.ชุติมา   นิตย์สุวรรณ
 นายโชคศักดิ์   วงค์วัฒนะ
 นายถาวร   ภูพวก
 นางธิดารัตน์   แสนตา
 นางประจวบ   ไชยโคตร
 นายพงศกร   กัลโยธิน
 นายพจณัฎฐ   ภิปราย
 นายพรชัย   อุ้ยเอ้ง
 นายรุ่งศักดิ์   ทารี
 นายวิศณ์   ประสานพันธ์
 นายสนอง   พวงพันธ์
 นายสมพร   นามวงษ์
 นายสมพร   เวชคง
 นายสมศรี   สุริเตอร์
 นางสรัญญา   บุญเกื้อ
 นางอุบลลักษณ์   วงศ์ประสาร
 จังหวัดสกลนคร   
 นางจิราพร   มารยาท
 นายจุลพงษ์   แก้วเสถียร
 น.ส.ชลธิชา   ขุนอินทร์
 นายชาตรี   งามฉ่อมสกุล
 นายเชาว์   คชกาสร
 นายณรงค์   ณ นคร
 น.ส.ณัฐกานต์   อุนทรีจันทร์
 นายนพรุจ   ศรีสุวรรณ
 นายนายวิทยา   อรุณพันธุ์
 นายนิรัตน์   จันทร์สุวรรณ
 นางเบญจวรรณ   เรืองชาตรี
 นายประวิทย์   บุญมรกต
 น.ส.ปิ่นนุช   ปิ่นทองพันธุ์
 นางพุทธพร   คุ้มครองเล็ก
 นางภัททิศา   บริรักษ์
 นายมนตรี   ศรีเพ็ชรใส
 นางรัชดา   เพชรรัตน์
 นายรัฐพล   ศรีหนู
 นายลักษณ์   แก้วมณี
 นางวันฉลอง   จันทรภิบาล
 นายวิทยา   วรรณทอง
 นายวิระ   นวลถวิล
 นายวีระ   ศรีทวีกูล
 นายศะศริธร   มุสิกะพงค์
 นางศุภลักษณ์   แก้วมูณี
 จังหวัดสงขลา   
 นายสถาพร   ศรีพยางค์
 นายสมภพ   ศรีเจริญ
 นายสุธา   ปากวิเศษ
 น.ส.สุภาวดี   มานะจิตต์
 นายอรัญ   มาชาตรี
 นายอานนท์   คงบุญ
 นางอารี   ม่วงหีต
 นายชาญณรงค์   ชูจันทร์
 นางประภา   ศรีทอง
 น.ส.มณฑิรา   ปานคง
 น.ส.ศจีรัตน์   บุญณารักษ์
 จังหวัดสตูล   
 นายสมพร   ขาวนาค
 นายสอหมาด   โต๊ะประดู่
 นายอารักษ์   รัตนบุรี
 น.ส.งามจิต   กิตติภัทรานนท์
 นายประจักษ์   ทองฤทธิ์
 นายวิรัช   พันทรด
 นายสินชัย   ธรรมฉัตร
 นางสุนันทา   อมรพรหม
 นายทองสุข   วงศ์วรรณไพศาล
 นางสมคิด   พลอญมอญ
 นางจริยา   สุขสมศรี
 นายชาติ   วรสูตร
 นายบุญชัย   ทองวิเศษสุข
 นายประสิทธิ์   ชำนาญศิลป์
 น.ส.พรรณิภา   จันทร์มุณี
 นายพิเชต   เจริญจันทร์
 นายยุทธนา   น้ำทิพย์
 นายเลิศพัฒน์   ใจรู้รอบ
 น.ส.สุกัญญา   จั่นนุ้ย
 นางสุทธิลักษณ์   ใจรู้รอบ
 นายสุทัด   ภู่ห้อย
 นายสุนทร   ทองสัมฤทธิ์
 นางสุนันทา   วงษ์อาจ
 จังหวัดสุพรรณบุรี   
 พ.อ.อ.สุระศักดิ์   แสงนาค
 นายอดิศักดิ์   ไทยวงษ์
 นางสุพัตรา    พรหมจันทร์
 นายกำธร   เจริญวนันท์
 นายนิรันดร์   เทพบุตร
 นางรวยริน    ศิริวราวาท
 นายวิชัย   ลิกขนานนท์
 นางสมจิตร   ลาภบุตร
 นายอาคม   เพิ่มนาม
 นายกระแส   จันทรังษี
 นายโกศล   อิ่มสม-สมบรูณ์
 นายชาญธร   รัตนาพันธุ์
 นางโชติกา   จิตตะปัญญา
 นายปราโมทย์   ยอดแก้ว
 นางสมรศรี   จอมศรี
 จังหวัดอุดรธานี   
 น.ส.กนกวรรณ   ศิลาคชสาร
 นายกฤษณพงษ์   แสนสม
 นายเกื้อพงษ์   แสงจันทร์ผ่อง
 นายชานวาทิก   รินทราช
 ว่าที่ร.ต.ประเทือง   ฉัตรอินตา
 นายประพันธ์   สมพินิจ
 นางพัชรา   ม่วงสิงห์
 นายพันธนา   ตะพานแก้ว
 นายพิชระ   สุวรรณศรี
 นางรุจิรา   โตเย็น
 นายศิรศิลป์   ทองศรีจันทร์
 นายสมควร   วรรณคล้ำ
 นางสุทธิพร   มีสรรพวงศ์
 จังหวัดอุตรดิตถ์   
 นางนางกนกนาฎ   บุตรศรี
 นางนางทัศนีย์    ประกิจ
 นางนางทิพาพร   มีเสมา
 นางนางนันทา   บุญญาน้อย
 นางนางนารีรัตน์   วิชนี
 นางนางบุญศรี   วิศิษฏจินดา
 น.ส.นางสาวจรรยา   สุวัฒนพิเศษ
 น.ส.นางสาวพัชรพี    แพนเกาะ
 น.ส.นางสาวเพ็ญวิภา   เรืองนิคม
 น.ส.นางสาวยุวดี   อินเล็ก
 น.ส.นางสาวสาริกา   หอมนวล
 น.ส.นางสาวสุดใจ   ศรีวิบูลย์
 น.ส.นางสาวอนุสรณ์    เต็มเฉื่อย
 นายนายธีรศักดิ์    พูลธัญกิจ
 นายนายนรินทร์   บุญอินทร์
 นายนายมงคล   แพนเกาะ
 นายนายวิชัย   อนันเทพา
 นายนายสุพจน์   ปานพรหม
 นายนายอดิศักดิ์    สมบูรณ์กิติกร
 นายนายอดุลย์   เปรมปรี
 นายนายอดุลย์   อินทเขตการ
 ส.ต.ท.เกรียงศักดิ์   ประกอบศรี
 นางจริยา   ยืนยั่ง
 นายเจริญชัย   พรรณาภพ
 นายฉัตรมงคล   เพียรมงคล
 นายชัยสิทธิ์   บุญจรัส
 นางณีรนุช   จันทรุกขา
 นางดวงใจ   แสวงเจริญ
 นายทรงฤทธิ์   คำพิภาค
 นางนวลละออง   ชูมาตย์
 นายบรรจง   ปองนาน
 น.ส.ปฏิมากรณ์   ฤษดี
 นางปราณี   บุญทศ
 นางไพจิตร   ประดู่
 นางมายุรีย์   สุขันธ์
 นายยุทธสิงห์   สวัสดิสาร
 นางรวงทิพย์   วิเชยละ
 นางเรณู   ชาติประเสริฐ
 จ.ส.อ.วิเชียร   สุตานนท์
 นายวิระพงษ์   จันทะเสน
 จ.ส.อ.ศตวรรษ   เชาวทัต
 นายสมชาย   ค้ำชู
 นายสายันต์   พลโชติ
 นายสำราญ   สาเลศ
 นายสุเมธ   ยืนยั่ง
 นายอลงกรณ์   ประทาน
 จังหวัดอุบลราชธานี   
 จ.ส.อ.กวิละ   ปัตถา
 นายชำนาญ   บุญประเสริฐ
 นายดำรงค์   ไชยโย
 นายเปี่ยมศักดิ์   รสเข้ม
 จังหวัดพะเยา   .
 นางภธิรา   พันธ์ปัญญา
 นางจิฐรัตติกาล   บุญทา
 นางชลบุรี   อ้วนศรีไสย
 นายชัยณรงบ์   เรืองโชติพัฒน์
 นางฐิตาภัทร์   ศรีสุภา
 นางทิพวรรณ   ตังตระกูล
 นายเปลี่ยน   มุ่งดี
 จังหวัดมุกดาหาร   -
 นายวิชาญ   ปีนะเก
 นายศุภกิจ   นฤมิตร
 น.ส.ศุภลักษณ์   อุไรวรรณ
 นายสถิตย์   แสงจันทร์
 น.ส.สมพักตร์   พุทธี
 น.ส.สำเรียง   กล้าจอหอ
 น.ส.อนุลักษ์   พิกุลศรี
 ส.ต.อ.อรุณ   ศรีนาทม
 นางอัศรา   สายใหม่
 นายประยุทธ์   ม้ารุ่งเรือง
 จังหวัดสระแก้ว   
 น.ส.กีรติกร   แก้วบุดดี
 นายเกียรติศักดิ์   หล้าฤทธิ์
 นายคมสันต์   สีทองดี
 ส.ต.อ.ชูเกียรติ   กล้าหาญ
 นายเทวัญ   ตันสถิตย์
 นายนิคม   แดนสีแก้ว
 น.ส.ปรียนันท์   ภัทรวิมลไชย
 น.ส.ปิยะรัตน์   ทองวิสูง
 นางพนาพร   พนาธนพร
 น.ส.พัชณี   ไชยตรี
 นายโพธิ์   กาฬภักดี
 นายภีมพล   แก้วนพรัตน์
 นางมนเทียร   สีมาวุธ
 น.ส.ลัดดา   สุนนท์ชัย
 นายวสันต์   ศรีสาผา
 นางวิชญาวรรณ   ลอกไธสง
 นายวิชัย   สุทธิมนตรี
 นายวินัย   จะระนิล
 นายสมพร   ภู่พัฒน์วิบูลย์
 นายสมยศ   ไชยสงคราม
 นายสมาน   ไชยโคตร
 น.ส.สรณพร   เจริญธรรม
 น.ส.สิริญา   โภชน์เจริญ
 ส.ต.อ.สุรชัย   พิลาวัลย์
 นายบำนาญ   คงสมปราชญ์
 จังหวัดอำนาจเจริญ   
 จังหวัดจังหวัดเพชรบุรี   
 จังหวัดนครพนม   
 จังหวัดบึงกาฬ   -
 นายชาติ   วรสูตร
 น.ส.ณัฐภัสสร   พงษ์จักร
 นางนภัสวรรณ   ดีกล่อม
 นายศิลป์ชัย   ศิวารมณ์
 นายสามารถ   ชัยขรรค์เมือง
 นางอุมาพรรณ   จูฑะพันธุ์
 จังหวัดลำพูน   
 จังหวัดลำพูน   
 จังหวัดอ่างทอง   
 จังหวัดอ่างทอง   
 จังหวัดอ่างทอง   
 นางบำรุง    คำชื่น
 หน่วยงานสำนักเลขานุการกรม   
 นางกลิ่นสุคนธ์   คำเพราะ
 นายภาชน์   จารุภุมมิก
 นางมัลลิกา   โลหนันทน์
 น.ส.เมตตา   คุโนปถัมภ์
 หน่วยงานกองคลัง   
 น.ส.มณีรัตน์   ใจผ่อง
 หน่วยงานกองนิติการ   กองนิติการ
 จ.ต.ณัฐพร   ดาวแจ้ง
 ส.ท.สุรางค์   ผลประเสริฐ
 หน่วยงานกองแผนงาน   
 นางนภัสวรรณ    ก้องเอกภพ
 นางพรรณพิมล    พลภักดิ์
 น.ส.พิมพรรณ    อนันต์เสรี
 น.ส.ภานุมาศ   สันพงษ์
 นางวิรงรอง    จันทร์ประเสริฐ
 นายศุภชัย    วิเศษสินธุ์
 หน่วยงานสำนักบริหารกองทุน   
 นางสุนิสา    ควัฒน์กุล
 น.ส.อรทัย   เลิศนิมิตภิญโญ
 นางอังสนา    สุวัณณทัพพะ
 น.ส.อัจฉรา   วัฒนะเจริญ
 หน่วยงานสำนักจัดการปฏิรูปที่ดิน   
 นางอมรรัตน์   มณีนวล
 น.ส.จันทนา    จิตการค้า
 นายฉลอง   มณีโชติ
 นางนิภาพร   ซีบังเกิด
 นายบัณฑิต   สุคนธบัณฑิต
 นางบำรุง   คำชื่น
 นายสรรเพชร   พูลศิริ
 น.ส.เสาวคนธ์   เลาวะยานนท์
 หน่วยงานสำนักจัดการโครงการตามนโยบาย   
 นายก้องเกียรติ   ภู่กำชัย
 น.ส.จริยา   ศรีฟ้า
 นายทินกร   พันกางธ์
 หน่วยงานนายกรวิชญ์   ศรวิชชุมาลี
 นายนายชัยรงค์   วิวิธวรกิจ
 น.ส.บุษยา   ส่งสุข
 นายวีนัย   อินต๊ะปวง
 น.ส.ศุภรดา   สมัครมิ่ง
 นายสำนักพัฒนาบุคลากร   นิรุจน์
 นายอลงกรณ์   ซอนจำปา
 นายอัครพนน์   วัฒนธีรธรรม
 นายชำนาญ   เฟื่องฟู
 นายเดชา   สุวรรณเดช
 หน่วยงานสำนักจัดการเครื่องจักรกล   
 นายชาญณรงค์   ซีบังเกิด
 หน่วยงานสำนักจัดหาที่ดินและประกาศเขต   
 หน่วยงานสำนักวิจัยและพัฒนา   
 หน่วยงานสำนักพัฒนาระบบเอกสารสิทธิ   
 น.ส.เกศิณี   รัตนเปสละ
 นางวราภรณ์    อินสว่าง
 หน่วยงานกลุ่มตรวจสอบภายใน   
 น.ส.ขนิษฐา   ท่าสัญจร
 น.ส.ธารทิพย์   ไทรหอมหวล
 น.ส.ธารทิพย์   ไทรหอมหวล
 น.ส.ธารทิพย์   ไทรหอมหวล
 น.ส.พัฒน์นรี   อร่ามเรือง
 น.ส.วัฒนา   พลาลพ
 น.ส.วัฒนา   พลาลพ
 นางศุลีพร   เวชวิฐาน
 นางศุลีพร   เวชวิฐาน
 นางสมคิด   เหลืองดำรงค์
 นางอังศุมาลี   ธูปแก้ว
 น.ส.อุษา   คล้ายชัง
 น.ส.อุษา   คล้ายชัง
 น.ส.อุษา   คล้ายชัง
 หน่วยงานกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร   
 นายเอนก   ธำรงมาศ
 นายชาญชัย   อติวรรณาพัฒน์
 นายบัณฑิต   พันธาสุ
 นายบัณฑิต   พันธาสุ
 นายบัณฑิต   พันธาสุ
 นายประกอบ   ยิ่งชล
 นายประกอบ   ยิ่งชล
 น.ส.รุ่งทิพย์   ไพศาล
 นายวีรวัฒน์    อำพนนวรัตน์ 
 นายวีรวัฒน์    อำพนนวรัตน์ 
 หน่วยงานสพป.   สพป.
 นายสมปอง   แสงฉายา
 หน่วยงานsao